LIVESCORE – TỶ SỐ BÓNG ĐÁ HÔM NAY

Trang chủ / LIVESCORE – TỶ SỐ BÓNG ĐÁ HÔM NAY

Livescore trực tiếp – Tỷ số trực tuyến – Tỷ số bóng đá hôm nay. Kqbd trực tuyến hôm nay – Cập nhật tỷ số, kết quả bóng đá nhanh chóng, chính xác về tất cả bàn thắng cùng và tỷ lệ trong các giải đấu bóng đá lớn, nhỏ trên Thế Giới

Livescore – Bảng tỷ số trực tuyến, cập nhật tỷ số trận đấu cực kỳ nhanh chóng, dù bạn không thể xem trực tiếp trận đấu nhưng với một chiếc Smart Phone trên tay bạn vẫn có thể xem kết quả trận đấu đó. Ưu điểm của bảng Livescore này:

  • Livescore trực tiếp liên tục tất cả các giải đấu trên Thế giới giúp mọi người dễ dàng xem tỷ số trận đấu mà mình quan tâm.
  • Tỷ số trực tuyến được cập nhật liên tục, để đáp ứng nhu cầu xem tỷ số bóng đá, Livescore đã xây dựng hệ thống Data khổng lồ, cập nhật liên tục để cung cấp thông tin đến cho người dùng nhanh chóng, chính xác nhất về: Thời gian thi đấu, Thông tin trận đấu, số phút, tỷ số…
  • Ngoài cung cấp tỷ số bóng đá, bảng này còn cung cấp tỷ lệ kèo để dành riêng cho dân cá độ
  • Các thông tin trên bảng được sắp xếp, trình bày một cách cực kỳ khoa học để người chơi có thể dễ dàng xem kết quả cũng như thông tin các trận đấu
GiảiGiờTTChủTỷ sốKháchTỷ lệHiệp 1
NHATB11:00 66'
[13]Okayama
0 - 1
Jubilo Iwata[9]
+1/40-0
NHAT311:00 68'
[15]Vanraure Hachinohe
1 - 1
Gamba Osaka U23[14]
-1/41-0
-11:00 67'
[13]Azul Claro Numazu
2 - 1
Kagoshima[8]
+02-0
-11:00 68'
[16]Kamatamare San.
0 - 2
Nagano Parceiro[2]
+1/20-1
NHATJFL11:00 73'
[7]MIO Biwako
0 - 2
Iwaki FC[9]
0-1
-11:00 72'
[1]Verspah Oita
0 - 1
Tegevajaro Miyazaki[3]
0-1
-11:00 69'
[10]Matsue City
1 - 0
Maruyasu Okazaki[15]
1-0
-11:00 68'
[2]Sony Sendai
0 - 0
Veertien Mie[8]
0-0
-11:00 72'
[13]Honda Lock
0 - 0
Tokyo Musashino[12]
0-0
NGB12:00 26'
[9]SKA-Khabarovsk
0 - 0
Tekstilshchik Ivanov[14]
-1 1/4-
x
Bạn Muốn Tắt Quảng Cáo
NHATA12:00 24'
[11]Vissel Kobe
0 - 0
Shonan Bellmare[16]
-3/4-
NHATB12:00 25'
[22]Renofa Yamaguchi
0 - 0
Avispa Fukuoka[2]
+3/4-
-12:00 24'
[5]Alb. Niigata (JPN)
0 - 0
JEF United Chiba[16]
-1/2-
-12:00 25'
[17]Omiya Ardija
0 - 0
Zweigen Kan.[12]
+0-
-12:00 25'
[7]Montedio Yama.
0 - 0
Tokushima Vortis[1]
+0-
-12:00 25'
[14]Mito Hollyhock
0 - 1
Kyoto Sanga[8]
+0-
-12:00 25'
[15]Machida Zelvia
0 - 0
Matsumoto Yama.[19]
+0-
-12:00 25'
[3]V-Varen Nagasaki
0 - 0
Ryukyu[18]
-1-
AUSQSL14:00
Moreton Bay Utd
vs
Brisbane Roar U21
-3/4-
NGB15:00
[21]Tom Tomsk
vs
Chertanovo[20]
-3/4-
AUSBPL15:00
Taringa Rovers
vs
Toowong FC
+0-
-15:00
The Gap
vs
Bayside Utd
-
-15:00
Acacia Ridge
vs
North Star
-
AUSQSL15:00
Olympic FC QLD
vs
Brisbane City
-1 1/2-
NHATA17:00
[4]Nagoya Grampus
vs
FC Tokyo[3]
-1/4-
TBN317:30
[B1-8]Portugalete
vs
Leioa[B1-10]
-1/4-
NHATB17:30
[20]Thespa Kusatsu
vs
Tokyo Verdy[11]
+1/4-
TBN318:00
[C1-11]UE Olot
vs
AE Prat[C1-4]
-1/2-
-18:00
[C1-5]Badalona
vs
UE Llagostera[C1-10]
-1/4-
-18:00
[C1-7]Espanyol B
vs
Lleida Esportiu[C1-9]
-1/4-
-18:00
[E1-2]Rayo Majada.
vs
Real Madrid B[E1-8]
-1/2-
-18:00
[B2-6]SD Tarazona
vs
Osasuna B[B2-7]
-1/2-
-18:00
[C1-3]Gimnastic
vs
Andorra FC[C1-2]
-1/2-
NGB18:00
[4]Krylya Sovetov
vs
Veles Moscow[5]
-1 1/2-
-18:00
[22]Shinnik Yaroslavl
vs
Akron Togliatti[18]
-1/2-
-18:00
[19]Irtysh Omsk
vs
Nizhny Nov[1]
+1-
HLB18:15
[12]Go Ahead Eagles
vs
Den Bosch[17]
-1 1/2-
POLB18:40
[12]Miedz Legnica
vs
Nieciecza[2]
+0-
NGB19:00
[6]Alania Vla
vs
Chayka FK Pesch[10]
-1 1/4-
-19:00
[12]Volgar Astrakhan
vs
Baltika[11]
-1/4-
-19:00
[7]Neftekhimik Nizh
vs
FK Orenburg[2]
+1/4-
NORB19:00
[14]Grorud IL
vs
Raufoss IL[7]
+1/4-
-19:00
[6]KFUM Oslo
vs
Ranheim IL[4]
+1/4-
-19:00
[5]Asane Fotball
vs
Kongsvinger[16]
-3/4-
SINA19:15
[9]DPMM FC
vs
Lion City Sailors[3]
-
EU21VL19:30
[1-2]Ireland U21
vs
Iceland U21[1-4]
-3/4-
CAFVL20:00
[E-4]Burundi
vs
Mauritania[E-2]
-
TBNB20:00
[6]Leganes
vs
Alcorcon[22]
-3/4-
ITA320:00
[C-3]Teramo
vs
Catania[C-8]
-
DUC320:00
[11]Dynamo Dresden
vs
Munchen 1860[2]
+0-
NGB20:00
[16]Dinamo Bryansk
vs
Yenisey[13]
+1/2-
MLTA20:00
[14]Lija Athletic
vs
Sirens[15]
-
CZEB20:00
[4]Vik.Zizkov
vs
Fotbal Trinec[13]
-1 1/2-
EU21VL20:30
[7-1]Hà Lan U21
vs
Belarus U21[7-4]
-3 1/2-
ITA320:30
[A-9]Novara
vs
AC Renate[A-1]
-
UEFA21:00
[C2-1]North Macedonia
vs
Estonia[C2-4]
-3/4-
-21:00
[B2-4]Slovakia
vs
Scotland[B2-1]
+0-
ITA321:00
[A-8]Grosseto
vs
Lecco[A-6]
-
-21:00
[A-5]Aurora Pro Patria
vs
Albinoleffe[A-14]
-
-21:00
[A-18]Giana Erminio
vs
Pontedera[A-12]
-
-21:00
[B-15]US Fermana
vs
Arezzo[B-20]
-
-21:00
[C-11]Vibonese
vs
Potenza SC[C-13]
-
-21:00
[A-13]Pergolettese
vs
Juventus U23[A-10]
-
-21:00
[A-4]Pro Sesto
vs
Luchese[A-20]
-
-21:00
[B-18]Gubbio
vs
Virtus Verona[B-10]
-
-21:00
[B-19]Fano
vs
Legnano[B-13]
-
-21:00
[B-4]Carpi
vs
Perugia[B-6]
-
-21:00
[B-12]Mantova
vs
Modena[B-2]
-
-21:00
[C-17]Palermo
vs
Paganese[C-10]
-
-21:00
[A-7]Alessandria
vs
Piacenza[A-16]
-
NGB21:00
[3]Torpedo Moscow
vs
Spartak Moscow B[8]
-1 1/4-
-21:00
[17]Fakel
vs
Krasnodar B[15]
-
CHIA21:00
[10]U.Concepcion
vs
Antofagasta[4]
+0-
IREA21:30
[9]Shelbourne
vs
Longford Town
-1/2-
NORB21:30
[8]HamKam
vs
Strommen[12]
-3/4-
-21:30
[1]Tromso
vs
FK Jerv[9]
-1 1/4-
-21:30
[11]Stjordals Blink
vs
Oygarden FK[15]
-3/4-
-21:30
[10]Sandnes Ulf
vs
Sogndal[3]
+3/4-
POLB22:00
[3]Gornik Leczna
vs
GKS Tychy[5]
-1/4-
BIB22:00
[6]Deinze
vs
RFC Seraing[2]
+1/4-
TBNB22:15
[14]SD Ponferradina
vs
Malaga[8]
-1/4-
ITA322:30
[A-17]Pistoiese
vs
US Olbia[A-19]
-
CAFVL23:00
[A-4]Chad
vs
Guinea[A-1]
-
-23:00
[G-2]Comoros
vs
Kenya[G-3]
-
-23:00
[I-3]Guinea Bissau
vs
Senegal[I-1]
-
TBN323:00
[C1-6]Cornella
vs
L'Hospitalet[C1-1]
-1/4-
-23:00
[B1-9]Arenas de Guecho
vs
SD Laredo[B1-5]
-1/4-
-23:00
[C2-9]Alcoyano
vs
Hercules CF[C2-3]
-
-23:00
[D2-5]Murcia
vs
Granada II[D2-9]
-
-23:00
[B1-7]Real Union
vs
Barakaldo[B1-11]
-1/2-
EU21VL23:30
[1-5]Luxembourg U21
vs
Italia U21[1-1]
+2 3/4-
ITA323:30
[A-11]Como
vs
Pro Vercelli[A-3]
-
-23:30
[B-5]Feralpisalo
vs
Triestina[B-7]
-
-23:30
[C-19]Cavese
vs
Foggia[C-9]
-
-23:30
[C-14]Virtus Francavilla
vs
Catanzaro[C-6]
-
-23:30
[B-14]Imolese Calcio
vs
Alto Adige[B-3]
-
-23:30
[C-15]AS Bisceglie
vs
Casertana[C-18]
-
-23:30
[C-5]Turris Neapolis
vs
Juve Stabia[C-7]
-
-23:30
[B-1]Padova
vs
Matelica[B-8]
-
-23:30
[C-2]Bari
vs
Ternana[C-1]
-
-23:30
[B-11]Cesena
vs
Ravenna[B-16]
-
SCOLC23:30
[B-2]Hibernian
vs
Dundee[B-1]
-1 1/4-
UEFA00:00
[C4-2]Albania
vs
Kazakhstan[C4-4]
-3/4-
-00:00
[C4-1]Belarus
vs
Lithuania[C4-3]
-3/4-
-00:00
[B4-4]Bulgaria
vs
Phần Lan[B4-2]
+1/4-
-00:00
[C2-2]Georgia
vs
Armenia[C2-3]
-1/2-
-00:00
[A1-3]Hà Lan
vs
Bosnia & Herz[A1-4]
-1 1/4-
-00:00
[B3-3]T.N.Kỳ
vs
Nga[B3-1]
+0-
-00:00
[B4-1]Wales
vs
Ireland[B4-3]
-1/2-
GHQG00:00
Guatemala
vs
Honduras
+0-
NORB00:00
[13]Ullensaker/Kisa
vs
Lillestrom[2]
+1-
ARGLC00:00
CA Huracan
vs
Gimnasia LP
+0-
CRCA00:00
[A-6]Municipal Grecia
vs
Sporting (CRC)[B-6]
-
ECUA00:15
[12]Olmedo
vs
Catolica Quito[6]
+1/2-
URUA00:15
[2]CA Rentistas
vs
Plaza Colonia[13]
-
TBNB00:30
[16]UD Logrones
vs
Sabadell[21]
-1/4-
-00:30
[20]Castellon
vs
Cartagena[13]
+0-
CAFVL02:00
[J-2]Equatorial Guinea
vs
Libya[J-4]
-
HLB02:00
[4]Cambuur
vs
Almere City[1]
-3/4-
CHIA02:00
[18]La Serena
vs
Huachipato[6]
+1/4-
ARGLC02:15
Estudiantes LP
vs
Argentinos Jun.
+0-
EU21VL02:30
[7-2]B.D.Nha U21
vs
Síp U21[7-5]
-3 1/4-
ECUA02:30
[14]Independiente JT
vs
Liga de Portoviejo[16]
-1 1/2-
URUA02:30
[8]Dep. Maldonado
vs
CA River Plate (URU)[12]
-
UEFA02:45
[B1-2]Áo
vs
Bắc Ireland[B1-4]
-1 1/2-
-02:45
[A2-1]Bỉ
vs
Anh[A2-3]
-1/4-
-02:45
[B2-2]Séc
vs
Israel[B2-3]
-1-
-02:45
[A2-2]Đan Mạch
vs
Iceland[A2-4]
-1 1/2-
-02:45
[B3-2]Hungary
vs
Serbia[B3-4]
+0-
-02:45
[A1-2]Italia
vs
Ba Lan[A1-1]
-3/4-
-02:45
[C3-4]Moldova
vs
Hy Lạp[C3-2]
+1 1/4-
-02:45
[C3-1]Slovenia
vs
Kosovo[C3-3]
-1/2-
TBNB04:00
[15]Las Palmas
vs
Tenerife[17]
+0-
VENA04:00
[B-4]Zamora Barinas
vs
Aragua[B-3]
-
-04:00
[A-6]Trujillanos
vs
Dep.Lara[A-3]
-
CHIA04:30
[5]Univ. de Chile
vs
San. Wanderers[13]
-1/2-
ARGLC04:45
Defensa YJ
vs
Independiente
+0-
ECUA04:45
[4]Emelec
vs
Tecnico Uni.[7]
-3/4-
URUA04:45
[5]Cerro Largo
vs
Liverpool P. (URU)[9]
-
CRCA05:00
[B-3]Dep. Saprissa
vs
Guadalupe FC[A-3]
-
COLA06:00
[11]Millonarios
vs
Alianza Petrolera[15]
-1 1/4-
-06:00
[18]Pereira
vs
Deportivo Pasto[5]
+0-
-06:00
[2]Deportes Tolima
vs
Once Caldas[10]
-3/4-
-06:00
[9]Rionegro Aguilas
vs
Deportivo Cali[3]
-1/4-
-06:00
[7]Junior Barranquilla
vs
Boyaca Chico[19]
-1 1/2-
-06:00
[6]Atl. Nacional
vs
Cucuta[20]
-
-06:00
[4]America Cali
vs
La Equidad[8]
-1/4-
CRCA06:00
[B-4]San Carlos
vs
Alajuelense[A-1]
-
PARA06:45
[2]Libertad
vs
Nacional[6]
-1/2-
CHIA07:00
[1]Univ. Catolica
vs
Cobresal[9]
-1 1/4-
ECUA07:00
[15]Nacional Quito
vs
Barcelona SC[3]
+1/4-
VENA07:00
[B-5]Monagas
vs
Metropolitano[B-8]
-
-07:00
[A-9]Carabobo
vs
Dep.Guaira[A-1]
-
ARGLC07:15
Boca Juniors
vs
Talleres Cordoba
-1-
URUA07:15
[1]Nacional Montevideo
vs
Danubio[14]
-
MEXB08:00
[5]Atlante
vs
Mineros de Zac.[4]
-
CRCA08:00
[A-4]Perez Zeledon
vs
Jicaral Sercoba[B-5]
-
MEXB10:05
[11]Pumas Tabasco
vs
Tlaxcala FC[10]
-
Các trận đã kết thúc
NHATW10:00FT
[5]Cerezo Osaka Nữ
2 - 0
INAC Leonessa Nữ[2]
+3/41-0
MEXB10:00FT
[16]Correcaminos
2 - 3
Morelia[7]
+1/20-2
NHATB11:00Hoãn
[21]Ehime FC
vs
Ventforet Kofu[4]
-
DUC4B19:00Hoãn
[11]Hamburger II
vs
Altona 93[21]
-
CZEU1919:30Hoãn
Mlada Boleslav U19
vs
Meteor Praha U19
-
-19:30Hoãn
Vik. Plzen U19
vs
Pardubice U19
-
-19:30Hoãn
C. Budejovice U19
vs
Hradec Kralove U19
-
-19:30Hoãn
Opava U19
vs
Sparta Praha U19
-
-19:30Hoãn
MFk Karvina U19
vs
Banik Ostrava U19
-
DUC4B20:00Hoãn
[2]Havelse
vs
Wer.Bremen II[3]
-
-20:00Hoãn
[7]St. Pauli II
vs
Holstein Kiel II[18]
-
-20:00Hoãn
[9]Oldenburg 1987
vs
Oberneuland[14]
-
UEFA02:45Hoãn
[B1-3]Romania
vs
Na Uy[B1-1]
-
PARA04:30Hoãn
[5]Cerro Porteno
vs
Olimpia Asuncion[1]
-